Kính gửi các cơ quan chức năng. Hiện tại cột đèn chiếu sáng trước nhà 28 Huỳnh Tấn Phát đã mấy ngày nay có hiện tượng nhấp nháy và có tiếng kêu chập liên tục. Đề nghị Các cơ quan có thẩm quyền xem xét sửa chữa để đảm bảo an toàn lưới điện! Cảm ơn!
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị
Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Công ty CP Môi trường và Công trình đô thị Huế đã tiến hành kiểm tra. Qua kiểm tra, ngày 22/02/2020 Công ty đã thay thế bóng đèn chiếu sáng tại vị trí Ông/Bà đã phản ánh.
Công ty chân thành cảm ơn những thông tin mà Ông/Bà phản ánh và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 04/03/2020
Ngày xử lý: 13:17 24/02/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?