Phản ánh, kiến nghị
Tuyến đường Minh Mạng hiện nay có rất nhiều băng rôn như trong hình, treo đầy các cột điện, cây xanh. Kính mong cơ quan chức năng xử lý.
Ảnh chụp vào lúc 10 giờ ngày 24/03/2022.
Lượt xem: 51
Ngày gửi: 13:49 24/03/2022
Hạn xử lý: 22/04/2022
Kết quả xử lý
Công an tỉnh; Công an Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công an tỉnh đã chỉ đạo Công an thành phố Huế xác minh và trả lời như sau:

Qua xác minh và làm việc, công dân thực hiện hành vi treo quảng cáo nói trên đã thừa nhận hành vi của mình là vi phạm pháp luật. Công an phường Thủy Xuân đã lập biên bản xử lý và ra quyết định xử phạt vi phạm hành chính đối với công dân trên về hành vi treo đặt các sản phẩm biển quảng cáo,…với số tiền 1.500.000 đồng, đồng thời tiến hành tháo dỡ các biển quảng cáo nói trên.

Công an tỉnh chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 10:05 25/04/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (73)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (9)
Sở Giao thông Vận tải (6)
FPT Thừa Thiên Huế (6)
Phòng Cảnh sát Giao thông (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao thành phố Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 09 giờ 24 phút, ngày 12/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H136033...
09:15 18/08/2022
Vào lúc 09 giờ 24 phút, ngày 12/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H162494...
09:14 18/08/2022
Vào lúc 09 giờ 05 phút, ngày 12/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75F202050...
09:11 18/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20242112
Đang truy cập: 14061
Zalo: 0941260505