Phản ánh, kiến nghị
Tình trạng lấn đường ngày càng nhiều, nguy hiểm cho người tham gia giao thông và nguoi dân địa phương. Tại sao chính quyền địa phương không làm việc, mà cứ để người dân đổ đất lấn đường.
Vị trí: tại số nhà 96 Thiên Thai, phường An Tây, Huế.
1/5
1
2
3
4
5
Lượt xem: 889
Ngày gửi: 08:01 19/08/2020
Hạn xử lý: 28/08/2020
Kết quả xử lý
Phường An Tây

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường An Tây kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã có buổi làm việc tại địa điểm được phản ánh, xác định địa điểm phản ánh có vị trí trước nhà 98 Thiên Thai, đồng thời đã yêu cầu hộ gia đinh nói trên dọn dẹp và di dời đất đổ trước nhà đảm bảo vệ sinh môi trường, an toàn giao thông. Đến nay, hộ gia đình đã chấp hành.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 07:50 26/08/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
ủy ban phường bảo đã xử lý xong mà không có được một cái ảnh để chứng minh. đề nghị chụp ảnh và có biên bản làm việc với chủ hộ gia đình.
CDTC (1) - 23:44 08/10/2020
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (70)
Công an tỉnh (59)
FPT Thừa Thiên Huế (19)
Sở Giao thông Vận tải (11)
Truyền Hình Cáp SCTV Huế (11)
Phường Phú Bài (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Người dân tại thôn Đông Xuyên, xã Quảng An, huyện Quảng Điền, tỉnh Thừa...
12:11 10/05/2022
Phát hiện có quả đạn nằm ngay đoạn công viên Bến Me, giữa đoạn cầu cong...
07:53 26/04/2022
Kính của 2 tủ bán nước giải khát tự động trên đường đi bộ công viên 3/2,...
06:30 26/04/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Trụ điện đã được chôn từ cuối năm ngoái nhưng đến nay vẫn chưa có điện...
14:58 24/05/2022
Vào lúc 08 giờ 10 phút ngày 17/05/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75H132098...
14:52 24/05/2022
Điều khiển xe máy điện BKS 75MĐ03862 không đội mũ bảo hiểm, ảnh chụp vào...
14:37 24/05/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18140375
Đang truy cập: 223
Zalo: 0941260505