Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế xin thông báo kết quả như sau:
Để nâng cao chất lượng điện áp và đảm bảo cơ khí đường dây, Điện lực Nam Sông Hương đã sửa chữa lưới điện tại kiệt 119 Hùng Vương. Trước lúc thực hiện Điện lực đã thông báo có thời hạn đến các nhà mạng, đô thị di dời cáp viễn thông, chiếu sáng trên cột điện để Điện lực sửa chữa lưới điện. Tuy nhiên, đến thời điểm này các đơn vị có hạ tầng trên cột điện vẫn không quan tâm đến tài sản của mình. Toàn bộ dây, cáp, vật tư khác theo phản ánh không thuộc tài sản Điện lực.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.