Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế xin thông báo kết quả như sau:
Đường dây điện Ông/Bà phản ánh thuộc công trình đầu tư 2024, mục đích nhằm nâng cao chất lượng điện áp. Công trình đang được nhà thầu thi công, chưa nghiệm thu, chưa đấu nối điện để sử dụng. Điện lực đã nhắc nhở nhà thầu xử lý, tránh gây ảnh hưởng đến cộng đồng (hình ảnh đính kèm).
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.