Phản ánh, kiến nghị
Tôi đi làm xa quê. Được biết có thông báo của Công An Tỉnh Thừa Thiên Huế về việc cấp CCCD trong dịp Tết cho người dân làm xa quê. Theo lịch sáng nay tôi lên trụ sở Công An Huyện A Lưới để xin cấp CCCD. Nhưng cán bộ lại hẹn 19h30 tối cùng ngày đến làm vì không có ai trực làm ban ngày (trong khi thông báo sáng 8h -11h và chiều 14h - 17h ngày 24/01/2023. Xin cảm ơn!
Lượt xem: 19
Ngày gửi: 19:20 24/01/2023
Hạn xử lý: 07/02/2023
Kết quả xử lý
UBND huyện A Lưới

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND huyện A Lưới xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Công an huyện A Lưới đã kiểm tra và họp kiểm điểm trách nhiệm đối với Cán bộ được giao nhiệm vụ trực ban ngày 24/01/2023; đồng thời, đã kiểm điểm Đội trưởng đội CSQLHC về TTXH theo quy định do để Cán bộ được giao nhiệm vụ trực ban vắng mặt trong thời gian trực. Hiện tại, Công an huyện A Lưới đã thu nhận hồ sơ cấp CCCD của công dân vào ngày 25/01/2023.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:13 03/02/2023
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Tôi xin chân thành cảm ơn.
CDTC (1) - 15:40 03/02/2023
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (321)
Công an Thành phố Huế (103)
Công an Thị xã Hương Thủy (33)
Công an huyện A Lưới (24)
FPT Thừa Thiên Huế (15)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Xã Hương Bình (100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 14h30 ngày 08/2/2023, Xe tải BKS 75C00079 đỗ sai vị trí cản trở...
19:22 08/02/2023
Đề nghị cơ quan chức năng xử phạt người điều khiển xe máy không đội mũ...
18:48 08/02/2023
Người bán đậu hũ tại chùa Thiên Mụ cho người đi du lịch, người ở Huế đến...
17:44 08/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 25082758
Đang truy cập: 2401
Zalo: 0941260505