Phản ánh, kiến nghị
Quán nướng cay 85, địa chỉ 85 bà triệu, phường xuân phú, nhận quá số lượng khách lúc 20h38. Nhìn số lượng xe là thấy quá số lượng người rồi, vì có xe 2 khách. Mong chính quyền vào giải quyết để đảm bảo tình hình chống dịch
Lượt xem: 5935
Ngày gửi: 20:39 13/05/2021
Hạn xử lý: 26/05/2021
Kết quả xử lý
Phường Xuân Phú

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Xuân Phú kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận được thông tin, UBND phường đã cử tổ quản lý đô thị và công an tiến hành kiểm tra xử lý. (Đính kèm hình ảnh)

UBND phường Xuân Phú cập nhật hình ảnh xử lý và bản cam kết.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

 

1/4
1
2
3
4
Ngày xử lý: 14:22 14/05/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
xử lý quán không giống quán đã phản ánh
CDTC (1) - 15:07 14/05/2021
hình ảnh địa điểm xử lý không đúng với phản ảnh đề nghị xem lại tổ công tác có dấu hiệu bao che địa chỉ một đằng , xử lý một nẽo
CDTC (2) - 17:26 14/05/2021
likee
CDTC (12) - 18:11 15/05/2021
chung một chủ đó
CDTC (26) - 17:13 17/05/2021
Khi nhận được phản anh, UBND phường đã kiểm tra tại 02 quán: 85 và 89 Bà Triệu, yêu cầu chủ quán cam kết thực hiện các biện pháp chống dịch Covid 19, do trong quá trình trả lời đính kèm hình ảnh bị nhầm. UBND phường xử lý công bằng và không bao che cho 1 quán nào
Phường Xuân Phú - 17:24 17/05/2021
hình ảnh địa điểm xử lý không đúng với phản ảnh đề nghị xem lại
CDTC (2) - 17:26 14/05/2021
UBND phường đã kiểm tra 02 quán: 85 và 89 Bà Triệu, nhưng trong quá trình đính kèm hình ảnh xử lý bị nhầm
Phường Xuân Phú - 17:02 17/05/2021
phản ánh địa chỉ 85 gởi hình xử lý thì 89. Phải chắng cán bộ sợ quán 85 là quán ông kẹ
CDTC (3) - 19:28 14/05/2021
cũng là cay, có thể hai quán là một mà không giải thích nên nhân dân không chấp nhận, còn chỉ một đường xử lý một nẻo thì phí tiền thuế của dân quá!
CDTC (5) - 21:31 14/05/2021
Tại thời điểm kiểm tra, UBND phường đã kiểm tra 02 quán là 85 và 89 Bà Triệu, do trong quá trình đính kèm hình ảnh để trả lời thì đính kèm nhầm hình ảnh
Phường Xuân Phú - 17:05 17/05/2021
đúng là cán bộ nhà nước! chắc học bổ túc ra!
CDTC (4) - 20:07 14/05/2021
sao lại gọi là học bổ túc...
CDTC (6) - 21:53 14/05/2021
kKkakaa
CDTC (12) - 17:58 15/05/2021
quy chụp. đều là kẻ thiếu học.
CDTC (13) - 19:18 15/05/2021
biên bản xử lý đâu, nói xử lý chung chung là vô trách nhiệm. Phải nói cụ thể như: nhắc nhở cho cảm kết không xử phạt, nếu tái phạm sẽ phạt; hoặc phạt bao nhiêu tiền, tái phạm phạt gấp đôi và phạt bổ sung rút giấy phép,,,
CDTC (5) - 21:28 14/05/2021
nãy đi ngang thấy quán 89 và quán 85 vẫn quá số người quy định.
CDTC (7) - 21:58 14/05/2021
mình thấy hình ông chủ quán đúng mà
CDTC (8) - 01:22 15/05/2021
Tương tác này đã được Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh ẩn nội dung vì lý do: Thông tin tương tác đã vi phạm, không đảm bảo mục tiêu, mục đích xây dựng của Kênh tương tác. Chúng tôi cảnh báo sẽ khóa chức năng tương tác của quý vị nếu tiếp tục vi phạm.
CDTC (9) - 10:57 15/05/2021
tội cho quán 89, bị thế chân xử phạt
CDTC (11) - 17:50 15/05/2021
Trang:123
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (47)
VNPT Thừa Thiên Huế (18)
VTVcab tại Huế (13)
Công an tỉnh (10)
Phường Vỹ Dạ (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Ngày 25/9/2021, địa bàn phường phường Đúc, TP Huế được tiêm chủng vắc xin...
19:57 27/09/2021
Vào lúc 19h30 phút ngày 27 tháng 9 năm 2021 xe ô tô mang BKS 75A21643 đậu...
19:41 27/09/2021
Cho tôi hỏi vì sao bảo vệ dân phố tới thời điểm này rồi mà vẫn chưa được...
18:58 27/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5643537
Đang truy cập: 180
Zalo: 0941260505