Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý Đô thị thành phố Huế xin thông báo kết quả như sau:
Hiện nay, đơn vị Viettel chi nhánh Thừa Thiên Huế đang xin lắp đặt thí điểm hệ thống đền tín hiệu mới kết hợp camera cảm biến đám đông để tối ưu hoá các pha đèn qua nút nhằm hạn chế ùn tắc giao thông nên một số đèn cũ trước đây đã lắp đặt sẵn tạm thời ngưng hoạt động trong thời gian thí điểm.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.