Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực thị xã Hương Thủy xin thông báo kết quả như sau:
Trước hết Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực thị xã Hương Thủy rất cám ơn sự quan tâm và phản ảnh kịp thời của quý Ông/Bà đối với Công trình đang thi công trên địa bàn.
Hiện nay, đơn vị thi công vẫn đang triển khai công tác thi công công trình: Nâng cấp, mở rộng đường Trưng Nữ Vương giai đoạn 2. Hàng ngày, nhà thầu vẫn bố trí đầy đủ phương tiện tưới nước giảm bụi. Những vị trí hố ga đang thi công dở dang, đơn vị thi công đã che đậy cẩn thận, đảm bảo an toàn. Chủ đầu tư đã có văn bản yêu cầu đơn vị thi công đẩy nhanh tiến độ thi công công trình, đồng thời phải đảm bảo vệ sinh môi trường trong quá trình thi công công trình.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng.