Trên đường Đào Tấn, Phường Trường An, TP Huế - bên cạnh trường THCS Hùng Vương. Một nhà kho chứa gì bên trong không biết, bên ngoài xung quanh đó một bãi chất thải vật liệu xây dựng. Thứ nhất làm mất vẻ đẹp cảnh quan đô thị. Thứ 2 bên cạnh cổng bên giành cho học sinh ra vào bụi bặm, ảnh hưởng đế sức khoẻ của học sinh. Nhờ các cơ chức năng có thẩm quyền giải quyết để trả lại môi trường cảnh quan sạch sẽ cho người dân ở đây, trường và học sinh trường THCS Hùng Vương.
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/05/1000003422.jpg)
Lượt xem: 175
Ngày gửi: 13:13 05/05/2024
Kết quả xử lý
Phường Trường An
Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Trường An xin thông báo kết quả như sau:
Sau khi tiếp nhận thông tin phản ánh, UBND phường đã làm việc với chủ công trình, yêu cầu thu dọn xà bần và ván khuôn để trên vỉa hè làm mất mỹ quan đô thị và vệ sinh môi trường. Chủ công trình đã thực hiện dọn dẹp trả lại vỉa hè.
Chân thành cảm ơn của quý Ông/Bà.
Trân trọng./.
Hạn xử lý: 15/05/2024
Ngày xử lý: 13/05/2024
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?