Tại xóm 1 Ngọc Anh, phường Phú Thượng từ số nhà 43 đến số 53 hiện chưa có cống thoát nước công cộng. Mỗi lần mưa là ngập nước hôi thối mất vệ sinh và an toàn giao thông. Kính đề nghị các cơ quan chức năng tạo điều kiện xây cống thoát nước để tạo điều kiện môi trường sạch sẽ cho bà con. Xin chân thành cảm ơn.
Lượt xem: 10
Ngày gửi: 17:00 19/07/2024
Xử lý
Phường Phú Thượng
Phản ánh đã được tiếp nhận