Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Tổng Công ty cổ phần Xây dựng Điện Việt Nam (Tổng Công ty) xin thông báo kết quả như sau:
Tổng Công ty đã thi công hoàn thiện và cũng đã bàn giao cho đơn vị chủ quản các hạng mục trong khu đô thị, tuy nhiên hệ thống mương thoát nước thải, thoát nước mưa tại Khu đô thị mới Mỹ Thượng đã thực hiện bàn giao nhưng đơn vị chủ quản vẫn chưa nhận bàn giao.
Hiện nay, Ở khu C xảy ra tình trạng mất cắp cũng như hư hỏng nắp hố ga trên một số tuyến đường là do an ninh khu vực chưa được tốt, Nhà đầu tư ghi nhận tình trạng trên và sẽ sớm khắc phục để không ảnh hưởng đến sinh hoạt của khu đô thị.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng.