Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND huyện Phú Lộc đã chỉ đạo Công ty Cổ phần Điện lực Phú Lộc phối hợp với các đơn vị liên quan khẩn trương kiểm tra và xin thông báo kết quả như sau:
Sau khi tiếp nhận phản ánh, Công ty Cổ phần Điện lực Phú Lộc đã cử cán bộ kỹ thuật kiểm tra hiện trường. Tại vị trí phản ánh hiện đang sử dụng xuất tuyến 2, nguồn cung cấp điện thuộc Trạm biến áp Nam Sơn. Công ty đã khảo sát và lập phương án thay thế, cải tạo tuyến nhánh rẽ này và đưa vào kế hoạch sửa chữa lớn năm 2024.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.