Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND thị xã Hương Trà xin thông báo kết quả như sau:
Hiện nay, trên đoạn tuyến này còn vướng GPMB hộ ông N.C.C và một số hộ khác chưa bàn giao mặt bằng. Vì vậy, đoạn tuyến trên mặt bằng chưa đảm bảo nên đơn vị thi công chưa thể triển khai được. UBND thị xã đã chỉ đạo Ban QLDA - Chủ đầu tư yêu cầu đơn vị thi công triển khai các giải pháp tưới nước giảm, bụi đảm bảo an toàn và thuận lợi nhất trong quá trình lưu thông của người dân.
Trong thời gian tới, UBND thị xã sẽ tiếp tục chỉ đạo các ban, ngành và UBND phường Hương Chữ tiếp tục vận động các hộ gia đình bàn giao mặt bằng để đơn vị thi công triển khai theo kế hoạch đề ra.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.