Phản ánh, kiến nghị
Trên đây là cột điện kiệt 56 Hải Triều giữa số nhà 20 và số nhà 22. Bà con ở đây đề nghị cấp trên xem xét và tăng thêm giờ đỏ điện vào ban đêm. Lý do: nơi đây là ranh giới giữa 2 phường An Đông và phường An Cựu, tình hình an ninh rất phức tạp. Do đó xin cấp trên cho thời gian đỏ điện vào ban đêm được kéo dài hơn để đảm bảo an ninh trật tự cho người dân. (xin giờ đỏ điện kéo dài đến 5h sáng hôm sau).
Xin chân thành cám ơn.
Lượt xem: 420
Ngày gửi: 15:56 02/07/2021
Hạn xử lý: 13/07/2021
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị

Kính chào Ông/Bà

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty CP Môi trường và Công  trình Đô thị Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

Công ty được UBND thành phố giao quản lý vận hành hệ thống chiếu sáng trên địa bàn thành phố. Theo quy định của thành phố: sau 22h30 sẽ cắt bớt 50% đèn chiếu sáng và cắt xen kẻ - đèn cách đèn để tiết kiệm chi phí, chỉ ưu tiên đỏ tại các vị trí giao lộ; vị trí Ông/Bà phản ảnh không nằm ở giao lộ nên sẽ tắt sau 22h30 theo quy định của thành phố.

Công ty cảm ơn những thông tin mà Ông/Bà phản ánh và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng!

Ngày xử lý: 14:49 09/07/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (715)
Phòng Cảnh sát Giao thông (83)
FPT Thừa Thiên Huế (25)
Công an huyện A Lưới (18)
Công an Thành phố Huế (18)
VTVcab tại Huế (14)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Mobifone Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 11 giờ 13 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G110819...
11:13 09/12/2022
Vào lúc 11 giờ 12 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G121751...
11:12 09/12/2022
Vào lúc 11 giờ 10 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G145649...
11:10 09/12/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 23752768
Đang truy cập: 9862
Zalo: 0941260505