Phản ánh, kiến nghị
Gửi Trung tâm chuyển giúp đề nghị đến cơ quan có thẩm quyền về việc mở/ tắt đèn chiếu sáng chưa hợp lý:
- Hiện tuyến đường Nguyễn Đức Tịnh, phường An Đông không rõ có phải đang thời điểm tiết kiệm điện năng hay không mà đèn chiếu sáng đô thị được mở đèn vào 19h và tắt đèn vào 22h. Các hộ dân xung quanh cảm thấy không hài lòng vì bị trộm cắp liên tục mùa euro nhưng không thể truy vết khi xem lại camera. Kiến nghị cơ quan mở đèn lại để đảm bảo an toàn an ninh khu phố. Ảnh chụp tại trụ đèn địa chỉ 40 Nguyễn Đức Tịnh
1/2
1
2
Lượt xem: 65
Ngày gửi: 14:47 11/07/2021
Hạn xử lý: 21/07/2021
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

Ngày 16/07/2021 Công ty đã thay đèn đường ở địa chỉ 40 Nguyễn Đức Tịnh (cột số 8).

Công ty cảm ơn những thông tin mà Ông/Bà phản ánh và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:56 30/07/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (57)
VNPT Thừa Thiên Huế (20)
VTVcab tại Huế (19)
Phường Vỹ Dạ (8)
Phường Phước Vĩnh (7)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Trung tâm Phát triển Cụm Công nghiệp thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Bà Phan Thị Ty, địa chỉ: Tổ 12/10 thôn Tây Trì Nhơn , phường Phú Thượng...
16:49 24/09/2021
Cơ sở sản xuất nước đá Vinh Quang tại kiệt 15 Tôn Quang Phiệt, phường An...
16:40 24/09/2021
Tôi và người dân sinh hoạt xung quanh nhận thấy cột điện của dịch vụ viễn...
16:19 24/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5477857
Đang truy cập: 2539
Zalo: 0941260505