Phản ánh, kiến nghị
Điện chiếu sáng đoạn qua thôn Vân Thê Thượng, xã Thủy Thanh đã bị hư hỏng 10 ngày, đã nhiều lần kiến nghị nhưng chưa được xử lý làm khó khăn cho người dân. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý.
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 101
Ngày gửi: 19:01 07/07/2021
Hạn xử lý: 19/07/2021
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương thủy; Xã Thủy Thanh

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND xã Thủy Thanh phối hợp với Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương Thủy kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận phản ánh của Quý Ông/Bà, UBND xã chỉ đạo bộ phận chuyên môn tiến hành kiểm tra thực địa. Đồng thời, đề nghị Phòng Quản lý Đô thị thị xã Hương Thủy kiểm tra, khắc phục. Đến nay, hệ thống điện chiếu sáng đã được khắc phục. (Đính kèm hình ảnh)

Chân thành cảm ơn phản ánh của Quý Ông/Bà và rất mong tiếp tục nhận được phản ánh của Quý Ông/Bà trong thời gian đến.

Trân trọng!

1/4
1
2
3
4
Ngày xử lý: 14:35 12/07/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
tốt
CDTC (1) - 15:33 12/07/2021
Đề nghi cơ quan chức năng cung cấp điện chiếu sáng cho khu vực tái định cư sông ngự hà eo bầu tại khu vực đường hoa lư,đường mê linh thế lại thượng ,phường hương vinh giáp ranh phường hưng sơ để đảm bảo an ninh .kính mong cơ quan có thẩm quyền xem xét giải quyết.giúp các hộ dân khu vực này.xin cảm ơn.
CDTC (2) - 16:16 12/07/2021
Cám ơn Ông/Bà đã gửi phản ánh góp ý đến Trung tâm. Ông/bà vui lòng tạo phản ánh mới gồm đầy đủ nội dung, hình ảnh hoặc video cần phản ánh và gửi qua ứng dụng Hue-S để Trung tâm có cơ sở chuyển cho các đơn vị kiểm tra và xử lý thông tin phản ánh của Ông/bà. Trân trọng./.
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh - 09:28 13/07/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (47)
VNPT Thừa Thiên Huế (18)
VTVcab tại Huế (13)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Phường Phước Vĩnh (7)
Phường Vỹ Dạ (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Kiến nghị sửa chữa lại loa thông báo của phường Hương Chữ, TX Hương Trà,...
18:41 27/09/2021
Rất nhiều bóng đèn chiếu sáng tại đối diện lô B78, khu đô thị mới Mỹ Thượng,...
18:30 27/09/2021
Tôi ở tổ 9, khu vực 3, phường Tây Lộc có một số thắc mắc về việc tiêm vắc...
17:58 27/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5630375
Đang truy cập: 7208
Zalo: 0941260505