Đường Bùi Thị Xuân đã được đầu tư nâng cấp mở rộng khang trang, sạch đẹp. Tuy nhiên, Kiệt 604 Bùi Thị Xuân, phường Thuỷ Biều chưa có đèn chiếu sáng. Trong khi đó, các kiệt khác của đường này đã có đèn chiếu sáng.
Kính đề nghị UBND thành phố Huế, Phòng Quản lý Đô thị thành phố và các Cơ quan, Đơn vị liên quan quan tâm đầu tư lắp đặt đèn chiếu sáng cho Kiệt 604 và các kiệt khác chưa có đèn. Việc lắp đặt đảm bảo văn minh đô thị, an ninh - an toàn cho người dân, sự công bằng cho người dân khu vực, góp phần xây dựng thành phố Huế thành thành phố trực thuộc Trung ương.
Trân trọng!
Lượt xem: 33
Ngày gửi: 09:58 03/08/2024
Xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị
Phản ánh đã được tiếp nhận