Bắc Sơn, Võ Bẩm và Nơ Trang Lơng là ba con đường nội thị của thị trấn A Lưới, huyện A Lưới, mới được đưa vào sử dụng thời gian gần đây. Vào ban đêm, chỉ đường Võ Bẩm và Nơ Trang Lơng là có điện chiếu sáng, còn suốt cả chiều dài hơn 1 km của đường Bắc Sơn lại tối tăm, mịt mù tuy rằng đã có hệ thống cột điện đầy đủ. Kính mong các cơ quan chức năng của huyện A Lưới kiểm tra, sớm kết nối nguồn điện để người dân đi lại trên đường Bắc Sơn được an toàn.
Lượt xem: 49
Ngày gửi: 19:39 01/08/2024
Xử lý
UBND huyện A Lưới
Phản ánh đã được tiếp nhận