Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Đông Ba xin thông báo kết quả như sau:
Sau khi nhận phản ánh của quý Ông/Bà, UBND phường đã chỉ đạo Công an phường tiến hành kiểm tra, rà soát lại toàn bộ hệ thống camera trên địa bàn phường, qua đó đã phát hiện một số camera có dấu hiệu hư hỏng, xuống cấp. Tuy nhiên, do tình hình ngân sách UBND phường đang gặp nhiều khó khăn, nên UBND phường đang tiến hành xã hội hóa nguồn ngân sách phục vụ sửa chữa hệ thống camera này trong thời gian sớm nhất.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.