Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Văn hóa và Thông tin thành phố Huế xin thông báo kết quả như sau:
Sau khi nhận được phản ánh của Ông/Bà, Phòng Văn hóa và Thông tin thành phố Huế đã phối hợp với UBND phường Phú Nhuận kiểm tra và đã tiến hành cắt tỉa các cành cây, chỉnh trang sơ bộ tấm biển để đảm bảo tầm nhìn thông thoáng. (Đính kèm hình ảnh)
Hiện nay, Phòng Văn hóa và Thông tin thành phố Huế phối hợp các đơn vị liên quan tiến hành kiểm tra hiện trạng toàn bộ các biển chỉ dẫn di tích trên địa bàn thành phố Huế để đề xuất UBND thành phố Huế về phương án sửa chữa trong thời gian đến.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.