Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Ban Quản lý Dự án Cải thiện Môi trường nước thành phố Huế (Ban QLDA) xin thông báo kết quả như sau:
Liên quan đến việc hoàn trả vỉa hè đường Lê Lợi, ngày 21/8/2023 Ban QLDA đã có văn bản số 401/BQLDA-KT gửi UBND Thành phố về việc duy tu, sửa chữa vỉa hè đường Lê Lợi. Hiện Ban QLDA đang đợi Thành phố có ý kiến để có cơ sở triển khai. Được sự thống nhất của UBND Thành phố, Ban QLDA sẽ tập trung thi công sớm, giải quyết vấn đề Ông/Bà phản ánh.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.