Hôm nay toàn thể nhân dân xóm Vọng Trì, thuộc TDP5, thị trấn Phú Lộc, huyện Phú Lộc, TT Huế đề nghị cơ quan chính quyền giải quyết yêu cầu và nguyện vọng của nhân dân về rào chắn gây cản trở, làm khó khăn trong việc giao thông đi lại của người dân, nếu không cho đường đi thì dân không có đường đi vào mùa mưa bão, lũ lụt. Đường lâu năm mà giờ đóng đường không cho người dân qua lại thì người dân đi vào xóm Khe tiềm ẩn nguy cơ tai nạn do đường nhỏ hẹp, dốc gần sông. Ngoài ra lúc hoả hoạn cháy nổ, cấp cứu, trong xóm không có đường đi. Kính mong cơ quan nhà nước xem xét và giả quyết cho nguyện vọng của nhân dân xóm Vọng Trì.
Lượt xem: 153
Ngày gửi: 13:23 05/07/2024
Xử lý
Công ty cổ phần đường sắt Bình Trị Thiên
Phản ánh đã được tiếp nhận