Bà con sinh sống quanh số 27 Phan Đình Phùng (TT Đào tạo từ xa-ĐHH cũ) không hiểu vì sao khi dự án làm lề đường vỉa hè trước đây duy nhất chỉ có tầm 2-3m2 không lát gạch hoặc khoả xi măng nên xuất hiện một đám cỏ bò từ lề xuống dưới lòng đường rất phản cảm không hiểu vì lí do gì khi dự án làm vỉa hè hồi xưa không xử lý luôn.
Bà con hỏi bên Môi trường đô thị thì họ nói bên Công ty cây xanh, hỏi Công ty cây xanh thì nói hình như đã bàn giao cho Trung Tâm hạ tầng chịu trách nhiệm. Nên tôi muốn hỏi và nhờ cơ quan xử lý giúp.
Rất mong cơ quan chức năng chuyển ý kiến phản ánh của bà con để đô thị Huế ngày càng xanh sạch sáng.
1/3
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/07/A31D8700-8E9B-4468-9FCE-EA1EDFD93D6A.jpg)
Lượt xem: 11
Ngày gửi: 15:03 19/07/2024
Xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị
Phản ánh đã được tiếp nhận