Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế xin thông báo kết quả như sau:
Đơn vị quản lý là Điện lực Nam Sông Hương đã kiểm tra thực tế, vị trí cột điện được phản ánh thuộc công trình đầu tư nhánh rẽ năm 2023 đã được UBND xã Thủy Thanh và thị xã Hương Thủy thống nhất vị trí dựng cột. Điện lực sẽ căng dây lấy lại độ võng để đảm bảo khoảng cách an toàn trong thời gian tới.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.