Kính gửi: Quý Ông/Bà
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND huyện Phong Điền xin thông báo kết quả như sau:
Qua các cuộc tiếp xúc cử tri trước kỳ họp HĐND xã Phong An, UBND xã Phong An đã bổ sung vào danh mục đầu tư công tuyến đường xóm Cồn Bợt, thôn Đông Lâm và đã trình HĐND xã thông qua.
Tuy nhiên, nguồn lực để đầu tư hệ thống các kết cấu hạ tầng gặp rất nhiều khó khăn. Do đó, UBND xã Phong An sẽ tiến hành triển khai đầu tư xây dựng công trình khi bố trí đủ nguồn vốn.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.