Phản ánh, kiến nghị
Xin được bắt đèn đường.
Tại kiệt 77 Lê Đại Hành, phường Tây Lộc, thành phố Huế có hơn 10 hộ dân buổi tối không có đèn đường nên thường có các đối tượng tới tiêm chích. Hiện nay chúng tôi đã mua đèn led để chiếu sáng. Kính mong được cơ quan chức năng tạo điều kiện để bắt đèn chiếu sáng tại kiệt 77 Lê Đại Hành. Ảnh chụp từ 4h chiều ngày 7/5/2022
1/2
1
2
Lượt xem: 99
Ngày gửi: 16:10 07/05/2022
Hạn xử lý: 18/05/2022
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

Kiệt 77 Lê Đại Hành, hiện đang có 02 cột Bưu điện nhỏ nên không đảm bảo yêu cầu kỹ thuật để lắp đèn chiếu sáng. Vì vậy, đề nghị Ông/Bà liên hệ với Điện lực Thừa Thiên Huế để được giải quyết lắp đặt cột điện, khi đó mới có điều kiện đề xuất UBND Thành phố xem xét lắp đèn được.

Công ty cám ơn những thông tin mà Ông/Bà phản ánh và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng!

Ngày xử lý: 08:22 19/05/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (73)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (9)
Sở Giao thông Vận tải (6)
FPT Thừa Thiên Huế (6)
Phòng Cảnh sát Giao thông (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 09 giờ 24 phút, ngày 12/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H136033...
09:15 18/08/2022
Vào lúc 09 giờ 24 phút, ngày 12/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H162494...
09:14 18/08/2022
Vào lúc 09 giờ 05 phút, ngày 12/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75F202050...
09:11 18/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20242075
Đang truy cập: 14042
Zalo: 0941260505