Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND huyện Phong Điền kiểm tra và trả lời như sau:
Sau khi nhận được phản ảnh của Ông/Bà, UBND huyện đã chỉ đạo Phòng Kinh tế và Hạ tầng cùng phối với đơn vị thi công đã khắc phục sửa chữa. Qua kiểm tra tại vị trí hai bóng đèn theo nội dung phản ánh là đúng. Nguyên nhân do gió lay trụ nên các mối nối bị mô-ve và trên bề mặt tấm Pin bị bụi bẩn dính bám làm cho bề mặt tiếp xúc với năng lượng mặt trời kém. Phòng Kinh tế và Hạ tầng cùng phối với đơn vị thi công đã khắc phục sửa chữa.
UBND huyện chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.