Cây xanh trên đường tàu rất cao, che khuất tầm nhìn của người đi đường từ số nhà 349 đường Lê Duẩn đến cuối đường ngoài cầu An Hoà khoảng cách các phương tiện cách đường tàu hoả ít nhất 5 mét. Nếu đúng 5 mét chắc chắn sẽ không thấy được tàu. Khoảng cách đứng quay là 2 mét mà còn chưa thấy, thì thử hỏi 5 mét có nhìn thấy được không. Kính mong cơ quan ban ngành quan tâm. Xin trân trọng cảm ơn.
1/8
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/08/8BD28949-1172-4C31-BB5B-2C77351F39DE.jpg)
Lượt xem: 71
Ngày gửi: 06:40 05/08/2024
Xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận