Phản ánh, kiến nghị
Tuyến đường Tự Đức Thuận An (Tỉnh lộ 10) giao nhau giữa phường Thủy Vân, thành phố Huế và xã phú Mỹ, huyện Phú Vang đã khai thác và đưa vào sử dụng đã lâu nhưng tình trạng tuyến đường này cứ cúp điện đường liên tục, tuyến đường này lưu lượng xe cộ đi lại đông đúc người già trẻ nhỏ đi lại rất nhiều, gây nguy cơ tai nạn giao thông rất cao. Kính đề nghị các cơ quan chức năng xem xét xử lý để đảm bảo an toàn giao thông cho mọi người đi lại.
Lượt xem: 108
Ngày gửi: 19:30 11/07/2021
Hạn xử lý: 21/07/2021
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

Ngày 14/07/2021 Công ty đã khắc phục sự cố chập cáp ngầm ở tuyến đường này và đã đỏ đèn bình thường.

Công ty chân thành cảm ơn phản ánh Ông/Bà phản ánh và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:14 16/07/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (275)
Công an huyện Quảng Điền (62)
Viettel Thừa Thiên Huế (13)
Công an Thành phố Huế (6)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
UBND Thành phố Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào 7h00 ngày 12/8/2022, xe tải BKS 75R00822 chạy ngược chiều vào Cảng...
08:40 12/08/2022
Vào lúc 8h10p ngày 12/08/2022 tại tuyến đường Trường Chinh, xe ô tô mang...
08:17 12/08/2022
Tại tuyến đường kiệt 121 Địa Linh, Phường Hương Vinh, TP Huế, đã tiến hành...
08:05 12/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20084804
Đang truy cập: 13006
Zalo: 0941260505