Phản ánh, kiến nghị
Trên tuyến đường Trà Kệ, phường Hương Xuân, thị xã Hương Trà hiện đang có nhiều cột điện bóng đèn không hoạt động, tình trạng này kéo dài nhiều tháng nhưng chưa được xử lý, có thể gây nguy hiểm cho người đi lại. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra và xử lý. Hình ảnh được chụp vào lúc 19h ngày 14/07/2021
Lượt xem: 62
Ngày gửi: 11:38 15/07/2021
Hạn xử lý: 27/07/2021
Kết quả xử lý
Phường Hương Xuân

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Hương Xuân đã kiểm tra và trả lời như sau:

Hiện nay công trình đường 19/5 (đường Trà Kệ) đơn vị thi công đang thi công thảm nhựa và di dời lắp đặt hệ thống điện chiếu sáng dọc tuyến. Sau khi bàn giao cho UBND phường để quản lý, sử dụng, UBND phường sẽ kiểm tra và xử lý để tạo điều kiện thuận lợi cho bà con.

 UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 13:31 03/08/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (47)
VNPT Thừa Thiên Huế (18)
VTVcab tại Huế (13)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Phường Phước Vĩnh (7)
Phường Vỹ Dạ (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Liên đoàn lao động tỉnh (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Ngày 25/9/2021, địa bàn phường phường Đúc, TP Huế được tiêm chủng vắc xin...
19:57 27/09/2021
Vào lúc 19h30 phút ngày 27 tháng 9 năm 2021 xe ô tô mang BKS 75A21643 đậu...
19:41 27/09/2021
Cho tôi hỏi vì sao bảo vệ dân phố tới thời điểm này rồi mà vẫn chưa được...
18:58 27/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5632288
Đang truy cập: 7370
Zalo: 0941260505