Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND huyện Phú Lộc đã chỉ đạo Công ty Cổ phần Điện lực Phú Lộc phối hợp với các đơn vị liên quan khẩn trương kiểm tra và xin thông báo kết quả như sau:
Công ty Cổ phần Điện lực Phú Lộc đã tiến hành cử cán bộ kỹ thuật kiểm tra hiện trường và phối hợp với UBND thị trấn, các đơn vị viễn thông tiến hành tháo dỡ các vật liệu để gần cột điện, loại bỏ dây viễn thông không sử dụng; đồng thời, kết gọn các dây cáp mạng cũng như dây phụ tải của các hộ đảm bảo an toàn cung cấp điện.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.