Đoạn đường Hoàng Quốc Việt thuộc phường An Đông, phía trước trụ sở UBND - HĐND phường An Đông đang xây dựng, hiện đã bị hư hỏng quá nặng nề, đường nhựa nhưng giờ chỉ thấy toàn đất, ổ voi, ổ gà… bụi mù mịt khi xe qua, có đoạn ứ đọng nước. Đề nghị có phương án sửa chửa hoặc làm mới đoạn đường này. Nếu sửa chữa hoặc làm mới thì bao giờ làm?
1/4
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/05/BC4AC9EC-70ED-4876-946E-D176D988A083.jpg)
Lượt xem: 90
Ngày gửi: 22:56 01/05/2024
Kết quả xử lý
Trung tâm Quản lý và Khai thác hạ tầng
Kính gửi: Quý Ông /Bà
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Quản lý và Khai thác Hạ tầng kỹ thuật thành phố Huế xin thông báo kết quả như sau:
Đoạn đường này bị hư hỏng, xuống cấp đúng như quý Ông/Bà phản ánh. Hiện nay, UBND Thành phố Huế đã có chủ trương giao cho Trung tâm thực hiện việc nâng cấp sửa chữa đoạn đường này, dự kiến công trình sẽ được khởi công trong tháng 6/2024 này.
Chân thành cám ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.
Hạn xử lý: 14/05/2024
Ngày xử lý: 13/05/2024
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?