Kính gửi: Quý Ông/Bà
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Quản lý và Khai thác Hạ tầng kỹ thuật thành phố Huế xin thông báo kết quả như sau:
Sau khi nhận được phản ánh, Trung tâm đã tiến hành kiểm tra vị trí số nhà 45 Võ Thị Sáu thấy mặt đường nhựa bị bong tróc, nhìn mất mỹ quan đúng như quý Ông/Bà phản ánh. Đến nay công tác sửa chữa, khắc phục đã hoàn thành mặt đường đã bằng phẳng tạo mỹ quan đô thị đẹp hơn khang trang hơn. (Đính kèm hình ảnh)
Chân thành cám ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.