Phản ánh, kiến nghị
Vào sáng ngày 03/01/2022 khoảng 10h tại cây ATM Vietinbank Hà Huy Tập, tôi có nhặt được 1 xấp tiền. Ai là chủ nhân liên hệ Ngân hàng Vietinbank để trích xuất camera xác nhận để tôi trả lại. Xin cám ơn!
Lượt xem: 157
Ngày gửi: 15:54 04/01/2022
Hạn xử lý: 13/01/2022
Kết quả xử lý
Vietinbank Thừa Thiên Huế

Kính chào Ông/Bà.

Về vấn đề Ông/Bà phản ánh, Vietinbank Thừa Thiên Huế xin trả lời như sau:

Ngân hàng đã liên hệ với khách hàng nhặt được tiền, đồng thời trích xuất camera tại thời điểm đó. Qua đó đã xác minh và sẽ sẵn sàng phối hợp với khách hàng nhặt được tiền xác nhận người mất tiền để được trả lại.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:51 11/01/2022
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
good.
CDTC (1) - 15:56 11/01/2022
trên đời này vẫn còn người tốt 👌.
CDTC (2) - 16:38 11/01/2022
1 hành động tuyệt vời 💯
CDTC (3) - 17:19 11/01/2022
Cảm ơn tuyệt vời quá
CDTC (4) - 18:38 11/01/2022
trả tiền cho họ rồi cảm ơn nữa chứ.. không thể tin
CDTC (5) - 21:08 11/01/2022
tuyệt vời
CDTC (6) - 12:23 12/01/2022
that tuyet voi
CDTC (7) - 20:54 12/01/2022
Quá tuyệt vời
CDTC (8) - 00:20 13/01/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (137)
VTVcab tại Huế (38)
Phường Phú Bài (24)
FPT Thừa Thiên Huế (20)
Công an tỉnh (19)
UBND Thành phố Huế (18)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Vinh Xuân (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Kiệt 141 Trần Phú, phường Phước Vĩnh, TP Huế vứt rác bừa bãi, trong khi...
11:09 29/01/2022
Xe ô tô mang BKS 75A10991 thường hay đậu xe sai quy định ngay khúc cua...
10:26 29/01/2022
Vào lúc 9h00p ngày 29/01/2022 tại kiệt 60 Tuệ Tĩnh, phường Thuận Hoà, TP...
10:02 29/01/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 15264470
Đang truy cập: 3935
Zalo: 0941260505