Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND huyện Phú Lộc đã chỉ đạo UBND thị trấn Phú Lộc phối hợp với các đơn vị liên quan khẩn trương kiểm tra và xin thông báo kết quả như sau:
Ủy ban nhân dân thị trấn Phú Lộc đã tiến hành kiểm tra và mời đơn vị tư vấn về để sửa chữa tuyến đường điện tại đường Phan Sung như phản ánh. Hiện nay, đường điện đã chiếu sáng lại bình thường. (Có hình ảnh kèm theo)
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.