Ngay góc hẻm 111 Nhật Lệ phường Đông Ba, có móng chờ trụ điện rất nguy hiểm cho người đi đường.
Do ngay góc cua, nếu không để ý sẽ đè lên bulong chờ sẵn gây tai nạn cho người đi đường vì có vỉa hè khá thấp nên xe máy dễ dàng đi qua. Đề nghị có phương án xử lý, và kiểm tra lại vị trí ngay góc cua có được đặt trụ như vậy không để có phương án di dời. Bên cạnh đó dọc tuyến đường Nhật Lệ rất nhiều móng chờ như vậy, mong cơ quan chức năng sớm kiểm tra và xử lý.
1/4
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/05/87E833B7-DA45-4D82-A86D-155C841F3B42.jpg)
Lượt xem: 72
Ngày gửi: 07:13 21/05/2024
Kết quả xử lý
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Chương trình phát triển các đô thị loại II (các đô thị xanh)
Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Chương trình phát triển các đô thị loại II (các đô thị xanh) – dự án thành phần Thừa Thiên Huế (Ban QLDA) xin thông báo kết quả như sau:
Ngày 06/6/2024, Đơn vị thi công đang tiến hành kéo cáp ngầm điện chiếu sáng trên đường Nhật Lệ, hiện nay đã lắp dựng cột đèn chiếu sáng (đính kèm hình ảnh). Ban QLDA kính mong bà con thông cảm.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/06/keo_cap_ngam_nhat_le(1).jpg)
Hạn xử lý: 11/06/2024
Ngày xử lý: 10/06/2024
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?