Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế xin thông báo kết quả như sau:
- Tại vị trí số 44 đường Đức Bưu 3, hiện trạng mặt lề bị lún hơn so với 2 nhà bên cạnh. Lý do là trong quá trình thi công xây dựng nhà ở, xe chở vật tư ra vào làm hư hỏng, lún lệch mặt lề. Hai nhà bên cạnh đã xử lý lát lại, còn nhà trong phản ánh chưa lát lại nên bị thấp hơn hai nhà hai bên, gây nên tình trạng như Ông/Bà phản ánh.
- Công ty đã làm việc với chủ nhà và xác định lỗi do quá trình gia đình xây dựng nhà đã tự gây ra và sẽ có trách nhiệm lát lại mặt lề nêu trên. Tuy nhiên do giai đoạn này gia đình đang khó khăn, chưa có điều kiện để thực hiện. Gia đình rất mong mọi người thông cảm.
Chân thành cám ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng.