Kính gửi: Quý Ông/Bà
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Hội xin thông báo kết quả như sau:
Công trình phản ánh tại địa chỉ 01 Nguyễn Tri Phương, địa chỉ này thuộc phường Phú Nhuận, thành phố Huế. UBND phường Phú Hội đã có văn bản gửi UBND phường Phú Nhuận để kiểm tra, xử lý phản ánh của công dân. Công chức Địa chính - Xây dựng UBND phường Phú Nhuận đã nhiều lần đến tại công trình để kiểm tra, tuy nhiên không liên hệ được với chủ công trình, công trình này đã ngưng thi công lâu nay, hiện đang bỏ trống. Thời gian tới, UBND phường Phú Nhuận sẽ tiếp tục kiểm tra và liên hệ với chủ công trình để khắc phục.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.