Phản ánh, kiến nghị
Đề nghị cơ quan chức năng vào cuộc xử lý nghiêm minh. Vào các buổi trưa và tối các quán cafe, giải khát xung quanh đường vào Nhà máy dệt Thủy Dương thường tập trung số lượng lớn thanh niên đánh bài ăn tiền gây mất An ninh trật tự. Tình trạng này đã kéo dài lâu nay. Nguy cơ tiềm ẩn phát sinh tội phạm. Cảm ơn.
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 489
Ngày gửi: 14:04 01/12/2019
Hạn xử lý: 10/12/2019
Kết quả xử lý
Phường Thủy Dương

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thủy Dương kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận được ý kiến phản ánh, UBND phường đã chỉ đạo Công an phường đã tiến hành kiểm tra và mời 2 hộ kinh doanh có thanh niên tụ tập đánh bài để xử lý, 2 hộ kinh doanh trên đã cam đoan không để xảy ra tình trạng đánh bài tại cơ sở kinh doanh. Công an phường đã lập kế hoạch tuyên truyền cho các hộ kinh doanh xung quanh đường vào cổng Công ty Dệt May Huế về kinh doanh an toàn không để ra tình trạng mất an ninh trật tự, Công an phường sẽ yêu câu toàn bộ các hộ kinh doanh ở khu vực này cam đoan kinh doanh an toàn không để xảy ra tình trạng mất an ninh trật tự. (Đính kèm bản cam đoan)

UBND phường Thủy Dương cập nhật bản cam đoan của hộ bà Lê Thị Thanh. (Đính kèm bản cam đoan)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được các góp ý, phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 15:11 03/12/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
2 hộ mà thấy 1 hộ cam đoan còn hộ nào chưa cam đoan
CDTC (1) - 13:09 05/12/2019
Kính chào ông bà. UBND phường đã bổ sung hình ảnh bản cam kết hộ thứ hai. xin cám ơ ý kiến phả ánh của ông bà
Phường Thủy Dương - 08:29 06/12/2019
mong là con cháu các ông bà đừng tham gia vào những trò chơi đó.
CDTC (2) - 21:31 06/12/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (65)
VTVcab tại Huế (24)
VNPT Thừa Thiên Huế (19)
FPT Thừa Thiên Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Thi công không đúng kỹ thuật, lắp đặt hố ga (họng thu nước) sai vị trí,...
12:22 17/09/2021
Xin hỏi UBND tỉnh về vấn đề dạy thêm? Chúng tôi là những giáo viên tự do,...
12:21 17/09/2021
Vào lúc 10h45 ngày 17/9/2021 tại trước cổng bệnh viện Trung ương Huế, đường...
10:54 17/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5166190
Đang truy cập: 9719
Zalo: 0941260505