Phản ánh về tập kết rác thải đường vào Trạm y tế phường Hương Chữ:
Hiện tại dọc 2 bên đường vào Trạm y tế phường Hương Chữ xuất hiện các điểm tập kết rác thải sinh hoạt dọc 2 bên đường (khoảng 6 điểm). Vấn đề này đã được phản ánh và UBND phường xử lý trả lời ngày 22/7/2024, tuy nhiên chưa giải quyết triệt để mà còn phát sinh thêm các điểm vứt rác. Kính mong cơ quan chức năng tiến hành xử lý sạch sẽ tuyến đường trên; đồng thời cho tuyên truyền nâng cao ý thức người dân tuân thủ quy định tập kết rác đảm bảo vệ sinh môi trường cho cộng đồng.
1/4
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/08/BDD7CE6B-C693-40E6-8430-2B6685C095E5.jpg)
Lượt xem: 42
Ngày gửi: 19:31 04/08/2024
Xử lý
Phường Hương Chữ
Phản ánh đã được tiếp nhận