Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thủy Phương xin thông báo kết quả như sau:
UBND phường đã chỉ đạo cán bộ Địa chính - Xây dựng tiến hành kiểm tra xác minh và làm việc với hộ D.T.D.H ở tổ dân phố 8, trong quá trình vận chuyển vật liệu xây dựng nhà đã làm hư hỏng một số tấm đan. UBND phường yêu cầu hộ gia đình khắc phục đúng nguyên hiện trạng để đảm bảo an toàn cho người và phương tiện giao thông qua lại. Hộ gia đình đã khắc phục. (Đính kèm Biên bản làm việc, hình ảnh)
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng.