Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Nhuận xin thông báo kết quả xử lý như sau:
Nhận được thông tin phản ánh, UBND phường đã chỉ đạo Công chức mời đại diện quán đến làm việc và yêu cầu không được lấn chiếm lòng lề đường, vỉa hè để kinh doanh, hướng dẫn khách để xe đúng quy định, thực hiện nếp sống văn minh đô thị, đại diện quán cam đoan thực hiện mọi yêu cầu của chính quyền. Trong những lần giải quyết trật tự đô thị nếu phát hiện tái vi phạm UBND phường xử lý theo quy định. (Đính kèm biên bản làm việc)
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng!