Kính gửi: Quý Ông/Bà
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Thượng xin thông báo kết quả như sau:
UBND phường tổ chức buổi làm việc với bà N.T.K.L ở tại Tổ dân phố Lại Thế 2, phường Phú Thượng là chủ đàn bò theo phản ánh của Ông/Bà. Qua buổi làm việc, UBND phường yêu cầu bà L di chuyển đàn bò ra khỏi khuôn viên sân vận động trước ngày 30/1/2024 (kèm theo biên bản làm việc).
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.