Phản ánh, kiến nghị
Hộ ông Cử ở 28A đường Nguyễn Xuân Ôn, phường Thuận Lộc, thành phố Huế nuôi gà nuôi vịt trong nhà, sống chung với gà vịt rất bẩn thỉu thức ăn và phân thải của gà vịt không dọn dẹp vệ sinh mùi rất hôi. Ảnh chụp ngày 08/7/2021.
1/2
1
2
Lượt xem: 161
Ngày gửi: 17:15 08/07/2021
Hạn xử lý: 20/07/2021
Kết quả xử lý
Phường Thuận Lộc

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thuận Lộc kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, UBND phường đã giao cán bộ Địa chính - Môi trường về kiểm tra, xử lý. Lồng ghép với ngày Chủ nhật xanh vì cộng đồng ngày 18/7/2021, Đoàn Thanh niên phối hợp cùng Lực lượng dân quân tự vệ, cán bộ và nhân dân tổ dân phố 2 dọn dẹp vệ sinh, thu dọn rác thải tại nhà ông Đoàn Văn Cử tại 28 Nguyễn Xuân Ôn trả lại cảnh quan môi trường tại khu vực này. (Đính kèm hình ảnh)

Ông Đoàn Văn Cử là hộ già, neo đơn nên trong thời gian tới, UBND phường yêu cầu tổ dân phố 2 thường xuyên quan tâm, giúp đỡ hộ gia đình này.

UBND phường chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 09:30 27/07/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Tôi ấn tượng với cách xử lý như này. Quá tuyệt.
CDTC (1) - 16:39 27/07/2021
quá đỉnh luôn phường Thuận Lộc
CDTC (2) - 17:53 28/07/2021
chỉ don bên ngoài vỉa hè chứ bên trong nuôi gà vịt rất bẩn mà không thấy giải quyết.
CDTC (3) - 15:59 01/08/2021
chỉ dọn bên ngoài vỉa hè chứ bên trong nuôi gà vịt rất bẩn mà không thấy xử lý .
CDTC (3) - 16:01 01/08/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (47)
VNPT Thừa Thiên Huế (18)
VTVcab tại Huế (13)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Phường Phước Vĩnh (7)
Phường Vỹ Dạ (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Kiến nghị sửa chữa lại loa thông báo của phường Hương Chữ, TX Hương Trà,...
18:41 27/09/2021
Rất nhiều bóng đèn chiếu sáng tại đối diện lô B78, khu đô thị mới Mỹ Thượng,...
18:30 27/09/2021
Tôi ở tổ 9, khu vực 3, phường Tây Lộc có một số thắc mắc về việc tiêm vắc...
17:58 27/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5629892
Đang truy cập: 7184
Zalo: 0941260505