Phản ánh, kiến nghị
Chúng tôi vẫn phải tự thu dọn và đốt phần nào nhưng rác vẫn vậy, nên có biện pháp cụ thể, kể cả huy động chúng tôi dọn 1 buổi nào cho sạch rồi chấm dứt ngay hiện tượng bỏ rác tràn lan gây ô nhiễm tại Khu đô thị Phú Mỹ Thượng, xã Phú Thượng, huyện Phú Vang. Xin cảm ơn
Lượt xem: 1362
Ngày gửi: 11:39 08/07/2021
Hạn xử lý: 20/07/2021
Kết quả xử lý
Phường Phú Thượng

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Thượng xin trả lời như sau:

UBND phường đề nghị các hộ dân đang sinh sống tại khu vực đô thị Mỹ Thượng, phường Phú Thượng khi phát hiện có hộ dân nào đổ rác thải sinh hoạt, rác thải xây dựng thì chụp ảnh và liên lạc qua SĐT: 0905604696 của ông Châu Quang Hùng, công chức Địa chính phường để tham mưu UBND phường xử lý theo đúng quy định.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

 

Ngày xử lý: 17:42 30/07/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
chúng tôi đâu bt ai vứt rác khi nào đâu mà chụp,k lẽ ngồi canh cả ngày chờ họ tới để chụp😿
CDTC (1) - 19:16 30/07/2021
ai bức sức góp nhau mua cái camera bắt ở đó gửi hình ảnh lên phường để phạt tiền mấy lần là lên ý thức thôi
CDTC (2) - 20:38 30/07/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (715)
Phòng Cảnh sát Giao thông (83)
FPT Thừa Thiên Huế (25)
Công an huyện A Lưới (18)
Công an Thành phố Huế (18)
VTVcab tại Huế (14)
Tỷ lệ không hài lòng
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Mobifone Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Kính gửi UBND phường Hương Vinh (mới), đội quy tắc đô thị phường Hương...
12:35 09/12/2022
Vào lúc 11 giờ 13 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G110819...
11:13 09/12/2022
Vào lúc 11 giờ 12 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G121751...
11:12 09/12/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 23755319
Đang truy cập: 1456
Zalo: 0941260505