Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường An Đông kiểm tra và trả lời như sau:
UBND phường đã tiến hành kiểm tra tại địa chỉ 135 An Dương Vương xác minh hiện không còn người người có dấu hiệu tâm thần. Và trong thời gian tới UBND phường sẽ tiến hành làm việc với Công an phường tăng cường công tác quản lý, kiểm tra, xử lý các trường hợp có dấu hiệu tâm thần gây mất an ninh trật tự trên địa bàn phường.
UBND phường chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.