Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Công ty cổ phần Môi trường và Công trình Đô thị Huế xin thông báo kết quả như sau:
Công ty đã cho đậy tạm đan HG tại 83 Tôn Thất Đàm để đảm bảo ATGT. Các hố ga đường Tôn Thất Đàm nằm trên vỉa hè, không có kết cấu chịu lực; trong khi đây là tuyến đường đó xe trọng tải lớn thường xuyên ra vào nên gây hư hỏng. Công ty sẽ đề nghị UBND phường An Hòa để có phương án xử lý thích hợp, vận động bà con cải tạo các hố ga nếu có nhu cầu xe tải nặng hay ra vào. Ngoài ra, đề nghị Ông/Bà hỗ trợ vận động, tuyên truyền bà con không cho xe tải nặng leo lên lề đường gây hư hỏng các công trình công cộng như thoát nước, vỉa hè...
Chân thành cám ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng.