Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thủy Vân xin thông báo kết quả như sau:
UBND phường đã có văn bản gửi Ban quản lý dự án cải thiện môi trường nước để khắc phục cho nhân dân. Đồng thời trong thời gian tới, UBND phường tiếp tục quan tâm sửa chữa và nâng cấp các tuyến đường để đảm bảo giao thông đi lại cho bà con nhân dân. (Đính kèm văn bản)
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng.