Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thủy Châu xin thông báo kết quả như sau:
Sau khi tiếp nhận thông tin phản ánh, UBND phường đã chỉ đạo bộ phận chuyên môn phối hợp với Tổ dân phố kiểm tra thực tế, qua kiểm tra do vị trí này hiện nay là điểm cuối của mương thoát nước do lượng nước đổ lớn khi có mưa dẫn đến sói mòn lớp đất đá bên dưới nền đường bê tông dẫn đến tạo hàm ếch dưới tuyến đường. Để tránh hư hỏng mặt đường bê tông bà con nhân dân trong khu vực đã tạm thời đổ đất để tránh nước chảy làm hư hỏng tuyến đường. (Đính kèm hình ảnh)
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng!